MPANGO KAZI WA HALMASHAURI KWA KIPINDI CHA WIKI INAYOANZA TAREHE 12 MACHI HADI 16 MACHI 2018

IDARA YA MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI

CHANZO CHA KASMA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU BAKAA 2016/17 | BAJETI YA 2017/2018 gUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
Kufanya marekebisho ya Mpango na bajetiya |OWN SOURCE - 503B-E01S01- . WAKUU WA
1 [Halmashauri kwa mwaka 2018/2019 DEV 221005 15,180,000 Poshoyasafari ;) pa
2 Kufuatilia malipoya fedha za Mfuko wa Jimbo
2016/2017
Kufanya tathmini na ufuatiliaji wa miradi ya E01503-221005, .
3 maendeleo (CDG na CDCF) LGDG E01S03-221005 4,900,000 24,480,000 29,380,000 Posho ya safari DPLO
Kukamilisha taarifa ya fursa za uwekezaji WAKUUWA
4 il i ¢ t brofil IDARA /
wilayani (Investment profile) VITENGO
IDARA YA AFYA
CHANZO CHA KASMA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU BAKAA 2016/17 | BAJETI YA 2017/2018 JUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
1 Kupokga na kutatua matatizo mbalimbali ya Hakuna DHS
Watumishi wa sekta ya afya.
p  [Kusafirisha wagonjwa waliozidiwa na HSBF S08A- 1-2- C07- 10,000,000 320,000 9,680,000 320,000 | Posho ya safari DHS
watakaopewa rufaa. S01- 221005
3 Kupokea na }(utgkeleza maagizo mbalimbali Hakuna DMO
kutoka ngazi ya juu.
Kutoa damu kwa Watoto waliozaliwa na mama
wenye maambukizi ya Virusi Vya UKIMWI
4 katika kituo cha Afya Orkesumet na kutuma Hakuna DRCHCO
Mount Meru Arusha.
Kufanya kliniki tembezi katika katika maeneo
5 [yaliyo mbali na vituo vya kutolea huduma za HSBF Posho ya safari DIVO
afya Wilaya.
6 Klffuahll’a uchangiaji damu katika jamii Hakuna 960,000 Posho yasafari  |[DLT
Wilayani.
Ukusanyaji wa damu kwa watu wenye
7 |maambukizi ya VVU kwa ajili ya kutambua EGPAF DLT/ EGPAF
wingi wa wadudu ndani ya mwili (HVL)
8 [Kusikiliza kero mbalimbali za wananchi Hakuna DSWO
9 Kuandaa ta.alj.lfa za kila wiki kwa wanachama Hakuna iCHE CO
wapya waliojiunga
Kupokea kero mbalimbali kutoka kwa watoa
10 huduma katika ngazi ya jami, wanachama, Hakuna iCHE CO
wataalamu kutoka vituo vya kutolea huduma za
afya.
1 Kukusanya mapz.ito ya 1CH'F katika vituo vya Hakuna ACCT/iCHF CO
Afya na Zahanati Wilayani.
12 Kusndelea k?Jfanya uhamasishaji kwa jamii Hakuna iCHE CO
kujiunga na iCHF.
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13

Ufuatiliaji wa Mwenendo wa magonjwa ya
mlipuko Ngage.

Hakuna

746,249

DEHO

14

Ukaguzi wa kiafya katika Majengo ya Biashara
na Taasisi Wilayani.

Hakuna

DEHO

15

Kufanya ukaguzi wa kiafya katika makazi ya
watu.

Hakuna

DEHO

16

Kufanya ufuatiliaji wa Umaliziaji wa jengo la
mama na mtoto, na Nyumba ya kuhifadhia
maiti na kujenga Maabara, Nyumba ya
Mtumishi na wodi ya watoto kituo cha afya
Orkesumet.

Hakuna

DMO

17

Kufanya ufuatiliaji wa Ujenzi wa kituo cha
kutoa huduma za UKIMWI (CTC) Mirerani

Hakuna

DMO

18

Kufanya Usimamizi shirikishi katika vituo 41
vya kutolea huduma za afya.

HSBF

5,000,000

Posho ya safari

DHS

19

Kuongeza kiwango cha uzazi wa mpango kwa
kuweka njia za muda mrefu, njia za kudumu na
kufunga uzazi kwa wamama na wamababa na
uchunguzi wa saratani ya mlango wa kizazi na
matiti kwa kinamama ya Wilayani.

Maria Stopes

Posho ya safari

Marie
Stopes/ DRCHC
(¢]

20

Kufanya upasuaji mdogo wa macho katika kata
ya Ngorika.

KCCO/ DECC

21

Kupima maambukizi ya virusi vya UKIMWI na
kutembelea wagonjwa ngazi ya Jamii katika

CBHSCO

22

Kuingiza ripoti kwenye mfumo wa DHIS 2

Posho ya muda
wa ziada

MTUHA Foc
Person/
DRCHCO

IDARA YA MAENDELEO YA JAMII

NA

SHUHGULI

CHANZO CHA
FEDHA

KIFUNGU

BAKAA
2016/2017

BAJETI 2017/2018

KASMA
(JUMLA)

MATUMIZI

SALIO

KIASI
KILICHOOMBWA

MAELEZO

MHUSIKA

Kuendelea kusajili vikundi vya Kijamii na
Ujasiriamali.

hakuna fedha
zilizotengwa kwa
kazi hii

Mkuu wa idara

Kufanya ufuatiliaji wa marejesho ya mikopo
kwa vikundi 37 vya Vijana na Wanawake
vilivyokopeshwa na Halmashauri katika Kata za
Orkesumet, Edonyongijape,Laangai,
Komolo,Loiborsiret, Terrat, Oljoro
No.5,Shambarai, Mirerani, Naisinyai,M/Tembo,
Ngorika, Loiborsoit na Kitwai.

OWN SOURCE

FO1DO3

7,380,000

7,380,000

5,350,000

2,030,000

Kazi itafanyika
mara taratibu za
malipo
itakapokamilika.

Mkuu wa Idara

Kuendelea kukusanya takwimu za vikundi vya
kijamii vya kifedha kutoka kata 18 chini ya
mpango wa uwezeshaji wananchi kiuchumi.

=)

Kazi itafanyika
kupitia waratibu
wa dawati la
uwezeshaji
wananchi ngazi
ya kata

Mratibu wa
dawati la
uwezeshaji
wananchi wilaya
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Kufuatilia utekelezaji wa shughuli za Maendeleo
ya Viwanda na kukusanya takwimu za viwanda .
katika Kata zote 18 za Halmashauri ya Wilaya 0 0 0 0 0 0 Mhkuu wa idara
ya Simanjiro.
Kutoa mafunzo ya ujasiriamali na usimamizi wa Kazi hii itafanyika
mikopo kwa viongozi 45 wa vikundi vya OWN SOURCE 3,667,300 3,667,300 0 3,667,300( ™ AratibU Za |y p i v idara
wanawake na vijana waliokopeshwa na malipo
Halmashauri zitakapokamilika.
Kufanya malipo ya kaya maskini 3453 katika Kari b aanyika
vijiji 30, vitongoji 11 katika miji midogo ya TASAF mara fedha Mratibu TASAF
Orkesumet na Mirerani na kuandaa taarifa ya .
. o . zitakapotumwa
Mikutano ya uhakiki wa kaya maskini.
Kuandaa na kufanya Mkutano na wadau wa Kufanva mkutano
Umeme Wilayani chini TaTeDO katika Ukumbi A .
. . TaTeDo 0 0 0 0 0[na wadau wa Mkuu wa idara
wa Halmashauri na kufanya warsha ya vijana . .
R Umeme wilayani
chipukizi
IDARA YA MIFUGO NA UVUVI
LENGO KUU: KUBORESHA HALI YA MAISHA NA KIPATO KWA JAMII YA WAFUGA]JI WILAYANI
NA | A: Lengo Mahususi: Kuboresha mazingira ya kazi na stahiki za watumishi
I: SHUGHULI ZILIZOTENGEWA FEDHA KATIKA MPANGO WA MWAKA 2017/2018
CHANZO CHA BAKAA
SHUGHULI FEDHA KIFUNGU 2016/2017 BAJETI 2017/2018 JUMLA MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MUHUSIKA
Kununua vifaa vya ofisi na kuwawezesha OC - BLOCK
! watumishi na vitendea kazi muhimu GRANT 1,080,000 1.080,000 1.080,000 600,000 DLFDO
2 | Kuwezesha ununuzi wa umeme wa ofisi OC - BLOCK 684,000 684,000 684,000 400,000 DLFDO
GRANT
Kuwezesha ufuatiliaji na usimamizi wa OC - OWN DLFDO, LFO,
3 shughuli 7 idara SOURCE 2,340,000 2,340,000 2,340,000 1,500,000 LO-HQ
s . . . DLFDO,
4 | Kufuatilia malipo ya ukarabati wa gari ST 1 oy sourcE-0c 2,280,000 2,280,000 2,280,000 1,800,000 FUNDI MKUU,
4743 uliofanyika
DEREVA
Kuwezesha ulipaji wa stahiki za mkuu wa idara | o goRCE OC 3,360,000 3,360,000 3,360,000 1,680,000 DLFDO
kwa robo ya kwanza
JUMLA 9,744,000 9,744,000 5,980,000
Lengo Mahususi: Kuboreshwa kwa huduma za ugani, mazingira ya kufanyia kazi na afya za wanyama
Kufanya doria katika bwawa la kidapash na
. . OWN SOURCE DLFDO, DFO,
6 Ny%xmba ya Mungu kgdﬁlbltl LIVYJVI haramu na DEVELOPMENT 4,000,000 4,000,000 4,000,000 AFO, ASKARI
kulipa madeni ya kazi zilizofanyika
Kufuatilia ujenzi wa vyoo katika minada ya OWN SOURCE DLFDO, DE,
7 Naberera, Sukuro na Komolo DEVELOPMENT 10,500,000 10,500,000 10,500,000 VEO
JUMLA 14,500,000 14,500,000 14,500,000
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II: SHUGHULI ZA HUDUMA ZA UGANI ZA KILA SIKU

Lengo Mahususi: Kuboreshwa kwa huduma za ugani, mazingira ya kufanyia kazi na afya za wanyama

NA
SHUGHULI CHANZO CHA KIFUNGU BAKAA BAJETI 2017/2018 JUMLA MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA [ MAELEZO MUHUSIKA
FEDHA 2016/2017
1 K'ufany‘:i ukag%z? wa mlfug? ){ote 1r'\ayoch1n]wa Kazi za kila siku Hakuna DLFDO, LFO,
wilayani kwa ajili ya matumizi ya binadamu LO-HQ
Kuzuia magonjwa ya n:ufugo kwa 1'<ut0a chanjo, ) o DLFDO, LFO,
2 |kuogesha, kufanya matibabu pamoja na Kazi za kila siku Hakuna
) LO-HQ
kuboresha mifugo
Kuk.agua alfya za mifugo 1@ay0§af1rlshwa ndani ) o DLFDO, LFO,
3 |na nje ya wilaya na kutoa vibali vya afya ya Kazi za kila siku Hakuna
A LO-HQ
kusafirirshai mifugo
Kutoa elimu maeneo ya vijijini na machinjioni
4 |juu ya magonjwa ya kuambukiza kutoka kwa Kazi za kila siku Hakuna DLFDO, LFO,
. A LO-HQ
mifugo kwenda kwa binadam (Zoonoses) .
Kwenc?la kukusanya na kupokea sal’?}-)fﬂ% za ) o DLEDO, LFO,
5 [magonjwa kutoka kwa wataalamu vijijini kwa | Kazi za kila siku LO-HQ
ajili ya uchunguzi wa kimaabara.
Kutqa ma(.elekezo na miongozo mpahm}aah kaa ) o DLFDO, LFO,
6 [Maafisa Mifugo na uvuvi wote wilayani pamoja | Kazi za kila siku Hakuna LO-HQ
na WAMIJA 5
Kufuatilia uwajibikaji na nidhamu za . [ DLFDO, LFO,
7 watumishi Kazini Kazi za kila siku Hakuna LO-HQ
Kuendelea na usimamizi wa zoezi la kupiga
chapa mifugo wilayani na kuhakikisha kila kijiji . S DLFDO, LFO,
K I
8 zoezi linakamilika pamoja na kukusanya fedha azi za kila siku LO-HQ, VEO
zilizokusanywa vijijini
Kuendelea kufanya doria kudhibiti uvuvi DLFDO,
9 |katika mabwawa ya Kidawash na Nyumba ya | Kazi za kila siku ASKARI, AFO,
Mungu FO
10 Kufu_atlha mapato ya halmashauri yatokanayo Kazi za kila siku DLEFDO, DT
na Mifugo na Uvuvi
Kufuatilia ujazaji wa mapitio ya Fomu za . S DLFDO, LO,
1 Oprass kwa nusu mwaka Kazi za kila siku LFO, FO, AFO
1 Kufuatilia na kusimamia ujazaji wa taarifa za DLFDO,
ARDS kwa mwezi wa Februari STATICIAN
Kuhudhuria na kuwasilisha mada kat{ka DLFDO, SMS-
13 |mkutano wa wadau wa nyanda za malisho 11- Raneeland
14.03.2018 8
14 Kukutana na timu ya VCT na TFDA kwa ajili ya DLFDO

usajili wa Machinjio za Mererani na Orkesumet.
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IDARA YA MAJI

CHANZO CHA KASMA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU BAKAA 2016/17 | BAJETI YA 2017/2018 gUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
Kukusunya taarifa ya idadi ya vyanzo vyote vya
a1 s 3 ) . . 510A-3-N-0000- . Dwe, Mary,
1 maji kila kijiji ndani ya“VVﬂaya na kujua hali ya World Bank C02D02-221005 8,800,000 7,650,000 1,150,000 |Perdiem Ismail na Dereva
vituo vya kuchotea maji.
Usimamizi wa miradi ya Maji miwili 510A-3-N-0000. Dwe,
2 |inayoendelea katika vijiji vya Olbil na World Bank S 8,800,000 5,034,000 1,356,000 Perdiem Wataalamu na
) C02D02-221005
Olchoronyori dereva
Kufanya matengenezo ya visima vya maji vya 510A-1-2-C02S01- . Wataalamu 3 na
3 mkono (Hand pumps) kijiji cha Loborsoit "B" oc 221005 6:510,000 6,050,000 460,000 | Perdiem Dereva
Kufanya tathimini ya kubomoka kwa ukuta wa
4 |Bwawa la maji kijiji cha Okutu uliosababishwa |OC 510A-1-2-C02501- 6,510,000 5,880,000 170,000 | Perdiem Dwe. mtaalamu
. 221005 na Dereva
na mvua zinazoendelea kunyesha
Kusimamia na kukagua ujenzi wa nyumba ya
5 [mashine na chemba ya kisima cha maji kijiji cha |OC g;(lloAO; 2-C02501 6,510,000 5,760,000 120,000 Malisa na Imma
Lormorijoi
Kutoa huduma ya maji kwa watu wote, kufanya
matengenezo mbalimbali na kufunga vifaa . Meneja na
6 vipya katika miundombinu chakavu ya Mamnlaka ya Maji 5104 . Hakuna Mafundi
Mamlaka ya maji mji wa Orkesumet
Kuendelea kushirikiana na Wafadhili
7 mbalntr.lball. wanaotaka kusa}dxa k}]toa h}:duma Own source/ Oikos 510A B Hakuna DWE na
ya maji katika maeneo mbalimbali ndani ya wafadhili
Wilaya ya Simanjiro
KITENGO CHA MANUNUZI
CHANZO CHA KASMA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU BAKAA 2016/17 | BAJETI YA 2017/2018 (JUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
Kuandaa Tanganzo la Zabuni ya kukusanya
1 [|mapatona huduma/ugavi wa vifaa 2018/2019 Kitengo cha
na kupeleka kwenye gazeti na ukarasa wa Manunuzi
PPRA.
2 |Kuandaa Hati ya Manunuzi mbalimbali (LPO) Kitengo C}.\a
Manunuzi
Kuandaa dodoso la bei ya vifaa na Huduma Kitengo cha
3 . . )
mbalimbali. Manunuzi
IDARA YA ARDHI NA MALIASILI
CHANZO CHA KASMA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU BAKAA 2016/17 | BAJETI YA 2017/2018 (JUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
Utatuzi wa migogoro ya ardhi katika Kijiji cha
Namalulu (Baina ya kanisa katholiki na Own Source OC
wananchi).
Uwekaji wa lama eneo la hifadhi ya maji katika Own Source OC 988,000.00

Mji wa Orkesumet
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kutenga eneo la ujenzi wa viwanda vidogo Own Source OC 255,000.00
Kuandaa vitalu vya miche ya miti katika eneo la
Ofisi ya maliasili na katika eneo la shule ya Own Source OC
Msingi Orkesumet.
DorAla dﬁldl ya uharibifu wa mazingira na Own Source OC 1,900,000.00
uwindaji haramu
Kudhibiti wanayamapori hatari/waharibifu wa
mazao na mali za wananchi kama Own Source OC
itakavyojitokeza
IDARA YA ELIMU MSINGI
CHANZO CHA BAKAA KASMA KIASI
Na. SHUGHULI FEDHA KIFUNGU 2016/2017 BAJETI 2017/2018 JUMLA) MATUMIZI SALIO KINACHOOMEWA MAELEZO MHUSIKA
Uhakiki wa wanafunzi kwenye mfumo na . DEO, DAO,

1 kujaza taarifa za maendeleo ya mwanafunzi oc CO1SO4 - 221011 | Nil 42,000,000 42,000,000 . . 1,000,000 AE/MICHEZO
Kufanya ufuatiliaji wa ufundishaji na ujifunzaji DED, DEO,

2 [|katika shule za msingi na vituo vya MEMKWA (OC CO1S04 - 221011 [Nil 130,043,200 130,043,200 125,000,000 5,000,000 1,200,000 DAO, SLO,
pamoja na kugawa vitabu vya tathmini Madereva
Kufuatilia na kufanya Usajili wa wanafunzi wa .

3 . CO1S04 - 221011 [Nil 130,043,200 130,043,200 130,043,200 - 500,000 DEO, SLO, AEM
madarasa ya Awali na darasa la kwanza 2018.

Kufuatilia uienzi b li L DED, DE, DEO,

g |Tuinatiiia ujenzi wa nyumba ya watimu LErmol 6 0n Source DO2501 - 411107 | Nil 131,084,360 131,084,360 | Nil 101,584,360 32,000,000 Kamati ya shule,
na madarasa 02 na ofisi Kitwai A

dereva
Kufanya u.fl;atlll-al]-l k.uhusz shgle b bk DED, DEO, SLO,

5 |Anazoanziswwa H Ziwe ndami ya wiaratipu uko Nil Nil Nil Nil Nil Nil 1,440,000 AE/MICHEZO,
Lengungumwa, Mazinde, Compassion Ngorika, Dereva
Alatukuta, Kandasikira, Loolungun, Najuu
Utoaji wa Elimu juu ya madhara ya mimba

6 zisizotarajiwa, kuhamasisha umuhimu wa
klabu za Afya shuleni na kuhamasisha Elimu ya
Afya kwa njia ya michezo
Kufanya sensa ya kutambua watoto wenye

7 |mehitaji maalum ambao wana umri wa kwenda |, - CO1803 - 221005 [Nl 3,000,000 3,000,000 900,000 2,100,000 850,000 AEM, DAO,
shule ambao hawajaandikishwa kufuatilia agizo Dereva
la Waziri Mkuu

s Kufaﬁya L}tekeleza]l wa maagizo ya Baraza la Nil Nil Nil Nil Nil Nil DED, DEO
Madiwani na yatokanayo na ziara RC

9 Kukusany'a taarifa za uandikishaji wa Nil Nil Nil Nil Nil Nil AE/MAALUM
wanafunzi wa darasa la I wenye ulemavu

10 |Kuhamasisha upandaji miti katika shule zote za Nil Nil Nil Nil Nil Nil AE/S/KIMU
msingi ili kuboresha Afya na mazingira

11 |Kufuatilia mashindano ya UMITASHUMTA Nil Nil Nil Nil Nil Nil AE/MICHEZO
katika shule zote za msingi
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12

Kuendesha mafunzo elekezi kwa walimu wakuu
79 na Maafisa Elimu Kata 18 kwa siku 4 kuhusu
FFARS, TSM, TMW, TSA, PTR na PReM

Nil

Nil

Nil

Nil

Nil

Nil

DED, DEO,
DICTO, DT,
SLO,

13

Ukarabati wa nyumba ya mwalimu Lorbene

Nil

Nil

Nil

Nil

Nil

Nil

DED, DT, DEO

IDARA YA UTUMISHI NA UTAWALA

Na.

SHUGHULI

CHANZO CHA
FEDHA

KIFUNGU

BAKAA
2016/2017

BAJETI 2017/2018

KASMA
(JUMLA)

MATUMIZI

SALIO

KIASI

KINACHOOMBWA

MAELEZO

MHUSIKA

Usimamizi wa Kikao cha Kamati ya Fedha,
Uongozi na Mipango tarehe 14/03/2018

Kuendelea kuhitimisha mashauri ya Nidhamu
ya Watumishi

Kutoa mafunzo ya OPRAS kwa Wakuu wa Idara
na Vitengo

Kuwasilisha nakala za Vyeti vya Waajiriwa
wapya pamoja na wazamani Baraza la Mitihani
Taifa kwa Uhakiki

Kufuatilia Ujenzi wa jengo la Halmashauri

Kushirikiana na Kamati iliyoteuliwa kwenda

taarifa kwa Mkurugenzi

Kushughulikia maslahi mbali mbali ya
watumishi

Kushiriki maandali ya kufanyika Uchaguzi wa

IDARA YA KILIMO UMWAGILIAJI NA USHIRIKA
LENGO MAHUSUSI: Kuboreshwa kwa huduma za ug

Jani,mazingira ya kuf

anyia kazi na usalama wa chakula

Na

SHUGHULI

CHANZO CHA
FEDHA

KIFUNGU

BAKAA
2016/2017

BAJETI 2017-18

KASMA (JUMLA)

MATUMIZI

SALIO

KIASI
KINACHOOMBWA

MAELEZO

MHUSIKA

[

Kufanya tathmini ya hali ya chakula (Bei
pamoja na upatikanaji) wilayani kwa kupitia
masoko na minada

DAICO,AO$AF
(¢]

Kufanya ufuatiliaji wa hali ya mazao
mashambani ikiwa ni pamoja visumbufu vya
mazao mashambani

DAICO,AO$AF
o

Kufuatilia upatikanaji wa sumu kutoka kituo
cha kudhibiti wadudu waaribifu wa mazao
Tengeru kwa ajili ya viwavi jeshi (Fall
armworm)

DAICO&AO

Kuandaa kipeperushi chenye kuelezea
kiwavijeshi vamizi (Fall armworm) na
kukisamabaza kwa maafisa kilimo ngazi ya kata

na vijiji

ocC

550,000.00

DAICO &AO

Kushiriki kwenye kupanda shamba darasa kata
ya Orkesumet
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Kufuatilia uazishwaji wa mashamba darasa na DAICO,AO$AF
mashamba ya mfano kwa kila afisa kilimo (¢]
Kuanc!aa klkéo cha wakulima Y\{akubwa na OC OWN SOURCE 2,500,000.0 DAICO
wakati pamoja na wadau wa kilimo
Kuendelea kufuatilia na kusimamia utekelezaji
8|wa miradi ya umwagiliaji vijiji vya SSIDP-JICA 1,896,000,000.0 1,896,000,000.0 DAICO&DIE
Ngage,Lumkuna na Kambi ya chokaa
Kutoa elir.rl\u kwal wakulimfi juu ya utunze.aj'i na DAICO&DIE
uendelezaji wa miundo mbinu ya umwagiliaji
Kufanya ufuatiliaji wa vyama vya ushirika na
10 SACCOS DcO
IDARA YA FEDHA NA BIASHARA
CHANZO CHA BAKAA KIASI
NA SHUGHULI FEDHA KIFUNGU 2016/2017 BAJETI 2017-18 KASMA(JUMLA) | MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
UKUSANYAJI MAPATO YA LESENI ZA 502D-1-1-E01S02-
1 VILEO NA BIASHARA OWN SOURCE 221005 5,000,000.00 4,320,000.00 680,000 |Posho DT & DTO
WATUMISHI
502A-1-1-E01S01- WOTE IDARA
2 [KUFANYA MALIPO MBALIMBALI OWN SOURCE 210303 3,762,000.00 4,080,000.00 240,000 |Extra Duty YA FEDHA
(WAHASIBU 6)
KUFUATILIA SERVICE LEVY KAMBI ZA 502D-1-1-E01502-
3 KITALI ESHKESH NA KIKOT OWN SOURCE 221005 5,000,000.00 3,850,000.00 230,000 |Posho DT & DTO
KUENDELEA NA UKUSANYAJI WA USHURU 502D-1-1-E01S02-
4 (WA NYUMBA ZA KULALA WAGENI MJI OWN SOURCE 221005 5,000,000.00 3,510,000.00 340,000 |Posho DT
MDOGO ORKESUMET NA MIRERANI
KUKAMILISHA UFUATILIA MAPATO 502D-1-1-E01S02- DT & Peter
5 YATOKANAYO NA CHAPA ZA NG'OMBE OWN SOURCE 221005 5,000,000.00 2,830,000.00 680,000 |Posho Ibede
ISACK M.
KUENDELEA KUINGIZA TAKWIMU YA 502A-1-1-E01S01- HILONGA,
6 [KODIZA MAJENGO KWENYE MFUMO WA OWN SOURCE 210303 3,762,000.00 2,830,000.00 - |Extra Duty P/S&
MAPATO HENDRICK
NELSON
KUWASILISHA HOJA ZA UKAGUZI KWA 502D-1-1-E01502-
7 CAG DODOMA OWN SOURCE 221005 5,000,000.00 330,000.00 1,500,000 |Posho DT & MDEMU
IDARA YA ELIMU SEKONDARI
CHANZO CHA BAKAA KIASI
Na SHUGHULI FEDHA KIFUNGU 2016/2017 BAJETI 2017-18 KASMA(JUMLA) | MATUMIZI SALIO KINACHOOMBWA MAELEZO MHUSIKA
1|Kufuatilia ufundishaji na ujifunzaji katika shule DSEO,DAO,SLO
17 za Sekondari
2|Kufuatilia mahudhurio ya walimu na wanafunzi DSEO,
DAO,SLO
3|Kufuatilia taarifa ya wanafunzi walioripoti wa DSEO,
kidato cha kwanza Mwaka 2018 DAO,SLO
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'S

Kuratibu na kuendesha kikao cha Maafisa Elimu
Kata na wakuu wa shule

DSEO,
DAO,SLO

1

Kuratibu na kuendesha mafunzo ya Mfumo wa
FFAS kwa walimu15 wa fedha kutoka shule 15
za Serikali

DSEO,
DAO,SLO

o

Kusambaza vitabu vya uchambuzi wa matokeo
ya kidato cha Nne mwaka 2016 katika shule 17
za Sekondari

DSEO,
DAO,SLO

~

Kufuatila ujenzi wa nyumba za walimu 6 in 1
katika Shule za Sekondari ya Loiborsiret,
Eng'eno

DSEQ,
DAO,SLO

®

Kufuatilia ujenzi wa Bwalo, Bweni la wanafunzi
shule ya Sekondari ya Simanjiro na
Miundombinu ya Shule mpya ya Sekondari ya
Songambele

DSEO,
DAO,SLO

KITENGO CHA SHERIA

Na

SHUGHULI

CHANZO CHA
FEDHA

KIFUNGU

BAKAA
2016/2017

BAJETI 2017-18

KASMA (JUMLA)

MATUMIZI

SALIO

KIASI
KINACHOOMBWA

MAELEZO

MHUSIKA

-

Kuhudhuria Mahakamani CMA Arusha kesi No.
CMA/ARS/ARB/203/2017 - Tiluri dhidi ya
Halmashauri ya Wilaya Simanjiro - tar. 14 & 15
hatua ya Uamuzi(Arbitrtion) - Tunaanza
kusikiliza, shahidi DHRO.

440,000

N~

Kufuatilia Taarifa za Mimba za wanafunzi kata
ya Ruvu remit, Kitwai, Terrat, Loibosiret, Naepo
na Loborsoit.

)

Kufuatilia mchakato wa Sheria ndogo kwenye
kata.

Kufuatililia Kesi iliyofunguliwa na mwekezaji
cha Londoto na M/Tembo na kuangalia namna
ya kumaliza suala hili nje ya mahakama.

Kupeleka kanuni za kudumu kwa RAS Babati ili
zipitiwe na baadaye OR-TAMISEMI DODOMA.

490,000

=N

Kukamilisha kusainiwa mkataba wa wakala
anayekusanya ushuru wa Stand ya Mirerani.

KITENGO CHA TEHAMA
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S/N SHUGHULI CHANZO CHA | KIFUNGU | BAKAA 2016- | BAJETI 2017-2018 KASMA MATUMIZI KIASI SALIO MAELEZO YA | MHUSIKA
FEDHA 2017 (JUMLA) KILICHOOM MATUMIZI | ANAYELIPW
BWA A
1|Procurement of Equipment for LAN Ag DICTO &
installation at Naberera HC to DR incharge
Naberera HC
2|Facilitating one day training for Financial DICTO & two
Facility Accounting and Reporting Accountant
System(FFARS) to Secondary and Primary Officers
schools Financial Teachers
3|Provide support for Proper use of GOT- DICTO
HOMIS system at Urban orkesumet HC
4|POS servicing/ updating and installing DICTO
encrypting application softwares
5|Creating credentials for FFARS users DICTO
6|Uploading Information on Council website DICTO
7|Computer Maintanance and servicing. DICTO
KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
Na |SHUGHULI CHANZO CHA |KIFUNGU BAKAA BAJETI YA KASMA MATUMIZI |SALIO KIASI MAELEZO MHUSIKA
FEDHA 2016/17 2017/2018 (JUMLA) KINACHOOMBW
A
1|Kwenda Dodoma kuwasilisha majibu ya |[OWN SOURCE  [E01S01 & DIA,DED na
hoja za ukaguzi za mwaka 2017/18 E01S02 MHASIBU
2|Kuandaa taarifa ya ukaguzi wa Kituo|OWN SOURCE  |E01S01 & - DIA & 1A
cha Afya/Hospitali ya KKKT- E01S02
Orkesumet kwa Fedha za Basket
Fund
3|Kukamilisha taarifa ya Ukaguzi wa - DIA & IA
Idara za Elimu pamoja na matumizi
va Mitihani
4|Kuandaa taarifa ya Ukaguzi wa Kijiji DIA & IA
cha Terrat
5|Ukaguzi wa Miradi ya Umwagiliaji. DIA & DAICO
1,250,000.00
6|Kufanya kaguzi mbalimbali za DIA & IA
kushtukiza kwaajili ya kuimarisha
mifumo ya ndani(Surprise survey)
7 DIA & IA

kufanya maandalizi ya Ukaguzi wa

Mkurugenzi)
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