

# HALMASHAURI YA WILAYA YA SIMANJIRO



14.03.2018.

# TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

TANGAZO LA ZABUNI ZA MAWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO, WATOA HUDUMA/WAGAVI MBALIMBALI NA KAZI KATIKA MWAKA WA FEDHA 2018/2019 KWA KIPINDI CHA KUENZIA JULAI 2018 – JUNI, 2019.

Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro inawatangazia wale wote wanaotaka kuomba zabuni za kukusanya mapato, watoa huduma/wagavi mbalimbali na kazi kwa kipindi cha Julai, 2018 mpaka Juni, 2019, kwa mujibu wa Sheria ya Ununuzi wa Umma Namba 7 ya Mwaka 2011 na Kanuni zake za Mwaka 2013, pamoja na mabadiliko yake ya Mwaka 2016, wanakaribishwa kuomba zabuni hizo kama ifuatavyo hapo chini.

